Tuko nyuma!

0 Flares Twitter 0 Facebook 0 Google 0 Reddit 0 Pin It Share 0 Filament.io 0 Flares ×

Imekuwa muda mrefu, safari mwepesi, lakini tuko nyuma katika wazi! It has been a long while since I've posted. Life has been very, busy sana kwa ajili yetu kwa muda mrefu sana kiasi. Some of what was faced dictated that it would be better to remove this website and youtube videos from public view. For that, Ama mimi kwa hakika pole.

Youtube video yangu ina karibu 700 maoni juu yake, hivyo sasa ni kuendelea na zaidi ya 1000! Getting the word out about life with CES. Based on interaction on the internet, ni jambo la kawaida zaidi ya madaktari kufikiria. It isn't, Hata hivyo, adhabu kwa kitanda yako au gurudumu ajili ya mapumziko ya maisha yako. Maybe not even pain!

Kwa sasa, Mimi tu kuandika kumbuka hii fupi. More coming soon!

David
14 Septemba 2015

0 Flares Twitter 0 Facebook 0 Google 0 Reddit 0 Pin It Share 0 Filament.io 0 Flares ×
s2Member®
%d wanablogu kama hii: