Kauda equine syndrome – Misaada isiyotarajiwa

I really didn't want to believe it...

Lakini leo ni kwa ajili ya baadhi ya.

Wiki iliyopita, Mimi nilikuwa na kuongezeka kwa matatizo na uwiano wangu. Now that really helps when I've also got a torn peroneal tendon juu ya kifundo cha mguu wa kulia! Anyway, Alhamisi jioni yangu Kauda equine syndrome upped ante - I got kuongezeka kwa maumivu katika haki mguu / kifundo cha mguu wangu (maumivu ujasiri, tumbo misuli, maumivu imaginary - yote).

ps21v14Hivyo kufikiria mshangao wangu wakati marehemu siku ya Jumamosi, tu kabla ya kwenda kulala, usawa akarudi pamoja na sana ilipungua maumivu!! I went to bed thinking it to be a fluke. I didn't mention it to my wife because I thought it was just one of those transitory things we get when we suffer with CES.

Vizuri Jumapili asubuhi, maumivu bado ilikuwa chini sana. We went on to church and came home. I waited for the pain to increase... After returning home from church Sunday evening I was very hopeful that a permanent change had occurred, lakini bado mimi walisubiri.

On uchao asubuhi hii, miguu yangu waliona kama mimi naweza kukimbia tena juu yao kama si kwa ajili tendon. Of course my legs wouldn't let me run anyway, lakini alikuwa sasa kuwa zaidi ya 36 masaa - muda wa kutosha kwa kutangaza kwamba maumivu ya mguu wangu ina kasi iliyopita kwa bora. All of this just after the 1 mwaka alama. In fact, kama mimi post hii, kesho alama 1 mwaka maadhimisho ya decompression upasuaji yangu.

moving-forward-quotes253

I've also regain some feeling in the back (hamstring) eneo la mguu wangu wa kushoto - that's new feeling too! So progress continues. God has a wonderful sense of timing - tu wakati unafikiri wanahitaji faraja katika eneo moja, Yeye anakupa faraja katika sehemu nyingine za. And that encouragement reaches out and stretches itself right into the area you need it to go. So that is a double blessing! Asante, Bwana!

Continuing the walk...

D.V.

David

 

s2Member®
%d wanablogu kama hii: