CES | Mwezi 4

The list is too long...

Hata kujaribu listing kila, au hata zaidi, wa magonjwa sugu ambayo huwezi kumwambia mtu ana haki kwa kuangalia yao.

Wao ni kuitwa "Invisible Magonjwa."

Kwa ajili yangu, ni Kauda Equina Mwilini (CES) Na Ugonjwa wa kisukari (Aina 2). David pic

Kuangalia saa yangu.

Je, mimi kuangalia wagonjwa?

Sugu, kwa ajili ya mapumziko ya maisha yangu wagonjwa?

Angalau sehemu, kama si kabisa, walemavu kwa ajili ya mapumziko ya maisha yangu?

I don't think so.

Pande zote mbili ya uzio

Hata hivyo mimi. Si mimi tu, lakini mke wangu pia. Yeye ana ugonjwa wa kisukari (Aina 2), Kadiomiopathi, na moyo Congestive Kushindwa (CHF). So we're both not only victims of these illnesses, lakini sisi pia karibu kupendwa mateso moja kutoka sugu, ugonjwa asiyeonekana. Hivyo maisha yetu ina si tu mke mwathirika na mlezi wa ugonjwa kama, lakini kila mmoja wetu lazima kutunza nyingine kama vile. Je, sisi kufanya hivyo? Sisi wote kutunza ya ugonjwa wa kisukari yetu ya matibabu ya insulini, mipango ya chakula, na zoezi (mdogo sana katika hatua hii kutokana na magonjwa mengine sisi kushughulikia.) Lakini kuna mambo siwezi kufanya bila msaada, au wakati wote. Kwa wale, mke wangu inajaza katika. huo ni ya kweli kwa ajili yake - kuna mambo hawezi kufanya au mahitaji ya msaada kufanya.

Kwa bahati nzuri, Mungu ametubariki kwa kuwa kwa karibu kila kitu, mmoja wetu bado wanaweza kupata kazi kufanyika na kusaidia wengine.

survivor

Kuangalia mbele

Kwa msaada wa pande zote dhidi ya adui kufanana, usimamizi wetu ugonjwa wa kisukari inaonekana ni nzuri.

My wife's battle with cardiomyopathy and CHF is one we are in retreat with right now. Her cardiologist is changing tactics which we hope will put her back on solid ground, but the battle is the Lord's. cant see

My fight with CES is only 4 months old. I suffered at the outset by an incorrect diagnosis. CES patients' best long term outcomes happen when surgical decompression occurs within 24 - 48 hours of onset of symptoms. With the missed diagnosis, an insurance company dragging its heels on an MRI, and a weekend, it took 2 weeks for me to finally get the decompression done. Medical literature states that after the 48 hour window closes, further delay on decompression has little effect on the outcome.

I have what physical therapists and doctors are saying is a good recovery. What that means is:

  • Numbness or tingling from the waist down;
  • No ability to balance naturally since I have little to no feeling in my ankles and connecting areas in feet & legs;
  • Incontinence problems due to little to no feeling in the bladder, matumbo, and genitals;
  • Partial normal feeling in parts of both thighs;
  • Painful to the touch tingling in both shins, calves, and tops of feet;
  • Muscle cramps in calves which I rarely feel, but still have the weakness associated with them;
  • Walking is very tiring due to the effort required to not fall over due to lack of balance;
  • So I walk with a cane for anything over about 25 miguu, up to around 300 miguu, while more than that requires a walker or wheelchair;
  • I get to wear diapers again, like I did when I was a baby;
  • People think I'm doing something wrong since I'm not back to normal after a back surgery;
  • Neurosurgeon wangu anasema mimi itakuwa zaidi uwezekano wa daima kuwa na Matatizo ya ngono, Miguu DHAIFU na udhaifu.

Epilogue

Hivyo Nashangaa kwa nini Mungu ameruhusu hii, na kutafuta neno lake na mwelekeo. Already I've seen great benefits to me spiritually and in how I relate to people. I'm really seeing how others treat me and am relating it to how I've treated people in the past. Mungu ni kweli kuongezeka kwa mimi, preparing me for a larger role in His kingdom's work here on earth. I've not been a "watu" mtu, sasa najua ya kuwa maisha ni juu ya watu. Si mimi, si nini nataka, lakini kuhusu watu wa Mungu ameweka katika maisha yangu. Jinsi gani naweza kuwasaidia? Jinsi gani Mungu anataka mimi na kuonyesha upendo wake kwao kwa njia ya mimi? Through these trials... Mimi ni kujifunza kuangalia njia ya macho yake.

Maoni

  1. Carolynhickman says

    Sometimes we should be thankful for just baby steps. Happy trails to both of you.

    • dunthank says

      We most definitely are thankful for all that God allows. He has been so good to us through this time of intense growth. Thank you for your comments, Carolyn. We wish both you and Frank the best!

Trackbacks

  1. […] Na kwa kuwa, sisi kuja mwisho wa hadithi nyuma. Continue with Month 4>>> […]

s2Member®
%d wanablogu kama hii: