Mwaka mmoja uliopita Leo…

.1-year later

Ilikuwa ni 1 mwaka mmoja uliopita leo, yangu uti wa mgongo alijeruhiwa. Kuumia ambayo imesababisha Kauda equine syndrome ndani ya 36 masaa. I didn't know it then, but my life was about to change forever...

Yote katika yote, I really wouldn't give it back. Ndiyo, I hate mapungufu ya kimwili mimi sasa na. Wakati huo huo, Mimi nilikuwa huru kiroho na kihisia. Mimi hivyo karibu sana na Mungu leo ​​na huru zaidi katika uhusiano wangu kwa sababu ya mtikisiko wa na mabadiliko ambayo Kauda Equina Mwilini unaosababishwa katika maisha yangu.

Ndani ya wiki ijayo nitakuwa na maalum 1 mwaka toleo la ripoti yangu ya kila mwezi. Itakuwa bado hatua nyingine mbele katika safari yangu. Kuwa kuangalia kwa ajili yake na kujiunga na mimi.

D.V.

David

s2Member®
%d wanablogu kama hii: