Kauda Equina Mwilini husababisha uharibifu zaidi

Sometimes it just doesn't seem to end.moving-forward-quotes253

Kama mimi kuwa na ujasiri regrowth baada ya uharibifu uliosababishwa na Kauda yangu Equina Mwilini, I was able to feel a pain in my right ankle that wasn't like the pain in my other ankle nor the other side of my right one. Mimi nilikuwa ni checked nje kabla ya Krismasi. Dk. alisema walidhani ilikuwa ni tendon lenye & kuamuru ujasiri upitishaji mtihani (kuamua uharibifu kiasi ujasiri bado sasa) na MRI juu ya kwamba kifundo cha mguu wa kulia. Uchunguzi yalifanyika haki baada ya Krismasi.

Mimi akarudi jana kwa daktari kwa kupata matokeo. Kamwe kuharibu - bado mengi; tendon - lenye, na kupasuliwa kiasi kwamba fix tu kwa itakuwa upasuaji. Vizuri sisi tu ya kuanza mwaka mpya ili upasuaji itakuwa nje ya mfukoni gharama. Si tatizo kama kuna kitu katika mfuko. Baada ya 4 surgeries na Rehab mwaka jana kati ya Kim na mimi, mifuko ni tupu. Hivyo tuna imani Mungu kutoa kwa ajili ya hii. No utoaji = hakuna upasuaji.

blessings-healing-mercies-lauras-story-song-lyrics-the-positive-pear1So I'm wearing a brace and have order to take it easy. Dk. alinionyeshea harakati mimi na si kuruhusu mguu wangu kufanya, pamoja na baadhi ya vikwazo shughuli (ambao wengi siwezi kufanya anyway kutokana na Kauda Equina Mwilini). Alisema kama anapata pia chungu au mimi na siku mbaya zaidi kuliko mema, basi itakuwa wakati wa kufanya kazi.

Halafu kuna ahueni - mashirika yasiyo ya uzito kuzaa kutupwa kwa 3 wiki, kutembea kutupwa kwa 3 wiki zaidi, wanajiandaa Boot kwa maana bado 3 wiki zaidi kisha tiba ya mwili. Sasa hivi kwamba ni si tu katika kadi.

Je, hii ni kuhusiana na Kauda yangu Equina Mwilini? The inflammation of my superficial peroneal nerve restricted how far upwards I could bend my right foot, hivyo wakati wa kuchukua hatua moja mbele na mguu wangu wa kushoto, kwamba kizuizi agizo kifundo cha mguu wangu kutoka kupiga mbele kama ni lazima. Once it hit that point, ingekuwa "roll" kwa nje (haki) upande ya kifundo cha mguu. This caused a lot of motion in bad ways on the tendon, hatimaye kusababisha machozi.

Hivyo kuendelea sisi kwenda. So far this has affected the speed and length of my walking. We'll see what else it affects. But in this, na katika mambo yote, my wife and I trust God's plan for us. And we praise Him and continue to walk, pamoja na kwamba taratibu zaidi, pamoja naye katika safari hii.

 

Maoni

  1. David, i was reading your post,don’t give up, as you said, our God has plans for us, even sometimes is hard going through them ,we know that He is doing the best for uswish you all the best and get better quickly! GOD BLESS YOU!!

    • Lisa, thank you for your words of encouragement. While the path is hard, our God walks beside us and lifts us up, often through the words or actions of others He brings into our lives. You are one of His encouragers, Lisa. Praying for God’s work to be complete in you. May He bless you in all that you do.

Trackbacks

s2Member®
%d wanablogu kama hii: